irinjalakudavoice
News

ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ

  1. മൂര്‍ക്കനാട്(ഭൂരിപക്ഷം-55)
    നസീമ കുഞ്ഞുമോന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)- 431
    ഉഷ റപ്പായി(യുഡിഎഫ്)-376
    സുദീപ സന്ദീഷ്(എന്‍ഡിഎ) 338
  2. ബംഗ്ലാവ്(ഭൂരിപക്ഷം-
    രാജി കൃഷ്ണകുമാര്‍( എല്‍ഡിഎഫ്)-482
    സിജി ജോസഫ്(യുഡിഎഫ്)-461
    സിജി അരുണ്‍ വല്ലത്ത്(എന്‍ഡിഎ)-225
  3. പുത്തന്‍തോട്(ഭൂരിപക്ഷം-172)
    കെ.പ്രവീണ്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-450
    ഷിയാസ് പാളയംകോട്ട്(എന്‍ഡിഎ)-278
    ആന്റോ പെരുമ്പിള്ളി(യുഡിഎഫ്)-237
  4. കരുവന്നൂര്‍ സൗത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-213)
    അല്‍ഫോന്‍സ തോമസ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-494
    ടെസി ഡേവിസ്(യുഡിഎഫ്)-281
    ബേബി ഷണ്‍മുഖന്‍(എന്‍ഡിഎ)-217
  5. പീച്ചമ്പിള്ളിക്കോണം(ഭൂരിപക്ഷം-135)
    അജിത്കുമാര്‍(യുഡിഎഫ്)-496
    നളിനി സുബ്രന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-361
    ടി.വി.ശക്തന്‍(എന്‍ഡിഎ)-133
    എം.കെ.ബാബു(സ്വതന്ത്രന്‍)-7
  6. ഹോളിക്രോസ് ചര്‍ച്ച്(ഭൂരിപക്ഷം-154)
    ബൈജു കുറ്റിക്കാടന്‍(യുഡിഎഫ്)-423
    കെ.എ.അജയകുമാര്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-269
    സി.രാജേഷ്(കുട്ടന്‍)-204
    മറ്റുള്ളവര്‍:പി.ജെ.അന്തോണീസ്-30
    എബിന്‍ ചാക്കോ-30
    പി.ജെ.വിന്‍സന്റ്(എഎപി)-16
  7. മാപ്രാണം(ഭൂരിപക്ഷം-2)
    ആര്‍ച്ച അനീഷ്(എന്‍ഡിഎ)-358
    ശോഭ വിജയന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-356
    സുഷി ബിനോയ്(യുഡിഎഫ്)-287
    കെ.ഡി.അല്‍ഫോന്‍സ(എഎപി)-153
  8. മാടായിക്കോണം സ്‌കൂള്‍(ഭൂരിപക്ഷം-194)
    അംബിക പള്ളിപ്പുറത്ത്(എല്‍ഡിഎഫ്)-521
    വേണുപ്രിയ അനില്‍കുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-327
    രമ്യ ബിനോയ്(യുഡിഎഫ്)-93
  9. നമ്പ്യാങ്കാവ് ക്ഷേത്രം(ഭൂരിപക്ഷം-126)
    സരിത സുഭാഷ്(എന്‍ഡിഎ)-527
    നിഷ അജയന്‍(യുഡിഎഫ്)-401
    ശ്രീഷ സനീഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-354
  10. കുഴിക്കാട്ടുക്കോണം(ഭൂരിപക്ഷം-47)
    എ.എസ്.ലിജി(എല്‍ഡിഎഫ്)-551
    ലക്ഷ്മി ഷോബിന്‍(എന്‍ഡിഎ)-504
    കെ.എസ്.സിജി(യുഡിഎഫ്)-167
  11. പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍(ഭൂരിപക്ഷം-113)
    എം.ആര്‍.ഷാജു(യുഡിഎഫ്)-599
    എം.സി.അഭിലാഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-486
    ജോജന്‍ കൊല്ലാട്ടില്‍(എന്‍ഡിഎ)-136
  12. ബോയ്‌സ് സ്‌കൂള്‍(ഭൂരിപക്ഷം-9)
    മാര്‍ട്ടിന്‍ ആലേങ്ങാടന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-223
    ജോസഫ് ചാക്കോ(യുഡിഎഫ്)-214
    മറ്റുള്ളവര്‍:ലിഷോണ്‍ ജോസ് കാട്ട്‌ള-154
    രമേഷ് പള്ളിച്ചാടത്ത്-153
    ജയന്‍ മാരാത്ത്(എന്‍ഡിഎ)-128
  13. ആസാദ് റോഡ്(ഭൂരിപക്ഷം-100)
    ബിജു പോള്‍ അക്കരക്കാരന്‍(യുഡിഎഫ്)-525
    കെ.വി.ജോഷി(എല്‍ഡിഎഫ്)-425
    എ.എ.വിജു(കണ്ണപ്പന്‍)-66
  14. ഗാന്ധിഗ്രാം(ഭൂരിപക്ഷം-63)
    ഷെല്ലി വില്‍സണ്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-566
    ഇന്ദിര ഭാസി(യുഡിഎഫ്)-503
    സുധ ബൈജു(എന്‍ഡിഎ)-59
  15. ഗാന്ധിഗ്രാം ഈസ്റ്റ്(ഭൂരിപക്ഷം-111)
    ജസ്റ്റിന്‍ ജോണ്‍(യുഡിഎഫ്) -514
    ബെന്നി വിന്‍സന്റ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-403
    സിബിന്‍ വിന്‍സന്റ്( സ്വതന്ത്രന്‍)-36
    ടി.എസ്.വത്സന്‍(എന്‍ഡിഎ)-23
  16. ഗവ. ആശുപത്രി(ഭൂരിപക്ഷം-320)
    പി.ടി.ജോര്‍ജ്(യുഡിഎഫ്)-497
    പോളി കുറ്റിക്കാടന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-177
    പോള്‍ പയ്യപ്പിള്ളി( സ്വതന്ത്രന്‍)-94
    ജോംസ് ജോസ്(എന്‍ഡിഎ)-29
  17. മഠത്തിക്കര(ഭൂരിപക്ഷം-230)
    മേരിക്കുട്ടി ജോയ്(യുഡിഎഫ്)-407
    ആന്‍സി ലിയോ മഠത്തിപറമ്പില്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-177
    കൊച്ചുത്രേസ്യ ജേക്കബ്( സ്വതന്ത്ര)-138
    ബിന്ദു ഷൈജു(എന്‍ഡിഎ)-74
  18. ചാലാംപാടം(ഭൂരിപക്ഷം-602)
    ജോസ് ചാക്കോള(യുഡിഎഫ്)-717
    അഖില്‍രാജ് ആന്റണി കൂനമാവ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-115
    വിന്‍സന്റ് കണ്ടംകുളത്തി(എന്‍ഡിഎ)-22
    റാഫി പുല്ലൂപറമ്പില്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-19
  19. മാര്‍ക്കറ്റ്(ഭൂരിപക്ഷം-66)
    ഫെനി എബിന്‍ വെള്ളാനിക്കാരന്‍(യുഡിഎഫ്)-391
    റീന റോബി കാളിയങ്കര(എല്‍ഡിഎഫ്)-325
    ഷേര്‍ളി ജാക്‌സണ്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-59
    രാഗി മാരാത്ത്(എന്‍ഡിഎ)-20
  20. കോളനി(ഭൂരിപക്ഷം-60)
    കെ.ആര്‍.വിജയ(എല്‍ഡിഎഫ്)-479
    മിനി ജോസ് കാളിയങ്കര(യുഡിഎഫ്)-419
    ഷൈജ സുനില്‍(എന്‍ഡിഎ)-72
  21. കനാല്‍ ബെയ്‌സ്(ഭൂരിപക്ഷം-111)
    മിനി സണ്ണി നെടുമ്പാക്കരന്‍(യുഡിഎഫ്)-453
    ഷീബ ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-342
    ലേഖ(എന്‍ഡിഎ)-154
  22. നഗരസഭ ഓഫിസ്(ഭൂരിപക്ഷം-222)
    ഒ.എസ്.അവിനാശ്(യുഡിഎഫ്)-402
    കെ.എസ്.പ്രസാദ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-180
    വേണു കണ്ടംകുളത്തി(എന്‍ഡിഎ)-158
    മിഥുന്‍ വി.ശങ്കര്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-19
  23. ക്രൈസ്റ്റ് കോളജ്(ഭൂരിപക്ഷം-353)
    ജയ്‌സണ്‍ പാറേക്കാടന്‍(യുഡിഎഫ്)-661
    തോംസണ്‍ ചിരിയങ്കണ്ടത്ത്(എല്‍ഡിഎഫ്)-308
    ദാസന്‍ വെട്ടത്ത്(എന്‍ഡിഎ)-69
  24. ബസ് സ്റ്റാന്‍ഡ്(ഭൂരിപക്ഷം-51)
    സിജു യോഹന്നാന്‍(യുഡിഎഫ്)-274
    രാധ സുന്ദരന്‍(എന്‍ഡിഎ)-223
    കെ.ജി.അജയകുമാര്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-162
    മറ്റുള്ളവര്‍: സതീഷ് പുളിയത്ത്-186
    എ.വി.എം.ജോര്‍ജ്-7

25 കൂടല്‍മാണിക്യം(ഭൂരിപക്ഷം-211)
സ്മിത കൃഷ്ണകുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-459
സുജാത നന്ദന്‍(യുഡിഎഫ്)-248
ദീപ ദിവാകര്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-136
മറ്റുള്ളവര്‍: വസുന്ധര വിശ്വനാഥന്‍-18

  1. ഉണ്ണായിവാരിയര്‍ കലാനിലയം(ഭൂരിപക്ഷം-154)
    സന്തോഷ് ബോബന്‍(എന്‍ഡിഎ)-485
    വി.എ.അനീഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-331
    വിനോദ് തറയില്‍(യുഡിഎഫ്)-108
  2. ചേലൂര്‍കാവ്(ഭൂരിപക്ഷം-41)
    സോണിയ ഗിരി(യുഡിഎഫ്)-392
    ഷീജ ജയന്‍ വെട്ടത്ത്(എല്‍ഡിഎഫ്)-351
    സജിത അനില്‍കുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-94
  3. പൂച്ചക്കുളം(ഭൂരിപക്ഷം-302)
    കെ.എം.സന്തോഷ്(യുഡിഎഫ്)-508
    രഞ്ജിത്ത് കാനാട്ട്(എന്‍ഡിഎ)-206
    ഷാജു കണ്ണായി(എല്‍ഡിഎഫ്)-72
    മറ്റുള്ളവര്‍:വര്‍ഗീസ് എക്കാടന്‍-72
  4. കെഎസ്ആര്‍ടിസി(ഭൂരിപക്ഷം-83)
    അമ്പിളി ജയന്‍(എന്‍ഡിഎ)-456
    ശോഭന ചന്ദ്രന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-373
    ധന്യ സുരേഷ്(യുഡിഎഫ്)-212
  5. കൊരുമ്പിശ്ശേരി(ഭൂരിപക്ഷം-149)
    ടി.വി.ചാര്‍ളി(യുഡിഎഫ്)-396
    സതീശന്‍(എന്‍ഡിഎ)-247
    ഇ.എം.പ്രസന്നന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-244
    എം.ഒ.വില്‍സന്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-140
  6. കാരുകുളങ്ങര-(186)
    സുജ സജീവ്കുമാര്‍(യുഡിഎഫ്)-570
    യമുന അജിത്(എന്‍ഡിഎ)-384
    ഷൈല മണി(എല്‍ഡിഎഫ്)-125
  7. സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍(ഭൂരിപക്ഷം-16)
    ജിഷ ജോബി(എല്‍ഡിഎഫ്)-367
    രാജി പുരുഷോത്തമന്‍(യുഡിഎഫ്)-351
    ബെന്‍സി ഡേവിഡ്( സ്വതന്ത്ര)-195
    സുലോചന ബോസ് കൊല്ലാട്ടില്‍(എന്‍ഡിഎ)-80
    മറ്റുള്ളവര്‍: കെ.ബി.രാജി-21
  8. പൊറത്തിശ്ശേരി പിഒ(ഭൂരിപക്ഷം-41)
    എം.എസ്.സഞ്ജയ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-415
    സിന്ധു സതീഷ്(എന്‍ഡിഎ)-374
    എം.ബി.നെല്‍സണ്‍(യുഡിഎഫ്)-269
    മറ്റുള്ളവര്‍: കാട്ടികുളം സുകുമാരന്‍-8
  9. പൊറത്തിശ്ശേരി(ഭൂരിപക്ഷം-135)
    വിജയകുമാരി അനിലന്‍(എന്‍ഡിഎ)-565
    കെ.യു.വാസുദേവന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-430
    ലോറന്‍സ് ചുമ്മാര്‍(യുഡിഎഫ്)-198
  10. മഹാത്മ സ്‌കൂള്‍(ഭൂരിപക്ഷം-352)
    സി.സി.ഷിബിന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-582
    എം.ആര്‍.രനൂദ്(എന്‍ഡിഎ)-230
    ബിനു മണപ്പെട്ടി(യുഡിഎഫ്)-203
    സുനില്‍കുമാര്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-21
  11. ഫയര്‍ സ്റ്റേഷന്‍(ഭൂരിപക്ഷം-44)
    സതി സുബ്രഹ്മണ്യന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-416
    ഷീജ പ്രവീണ്‍(യുഡിഎഫ്)-372
    നീതു വിക്രം(എന്‍ഡിഎ)-222
  12. ബ്ലോക്ക് ഓഫിസ്(ഭൂരിപക്ഷം-31)
    സി.എം.സാനി( എല്‍ഡിഎഫ്)-294
    ഷലീറ നിവാസ്(യുഡിഎഫ്)-263
    വാഹിദ ഇസ്മയില്‍( സ്വതന്ത്ര)-190
    ബിത(എന്‍ഡിഎ)-96
  13. തളിയക്കോണം(ഭൂരിപക്ഷം-178)
    കെ.ആര്‍.ലേഖ(എല്‍ഡിഎഫ്)-583
    സിന്ധു അജയന്‍(യുഡിഎഫ്)-405
    അശ്വതി രാജേഷ് കൂട്ടാല(എന്‍ഡിഎ)-163
  14. കല്ലട(ഭൂരിപക്ഷം-368)
    ടി.കെ.ഷാജു(ഷാജൂട്ടന്‍)(എന്‍ഡിഎ)-820
    ടി.ആര്‍.അജയന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-452
    കെ.ഗണേഷ്(യുഡിഎഫ്)-119
  15. തളിയക്കോണം നോര്‍ത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-284)
    ടി.കെ.ജയാനന്ദന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-514
    എം.എസ്.സന്തോഷ്(യുഡിഎഫ്)-230
    ടി.വി.ഷൈജു(നന്ദാസ്)-192
    മറ്റുള്ളവര്‍:പി.എ.സോബി-110
  16. പുറത്താട്(ഭൂരിപക്ഷം-41)
    മായ അജയന്‍(എന്‍ഡിഎ)-461
    സന്ധ്യ ചന്ദ്രന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-420
    സ്മിത മണികണ്ഠന്‍(യുഡിഎഫ്)-189

Related posts

സംസ്ഥാനത്ത് ഒരു വര്‍ഷത്തേക്ക് മാസ്‌ക് നിര്‍ബന്ധം, പിഴ 10,000 രൂപ വരെ; അനുമതിയില്ലാതെ ധര്‍ണയും സമരവും പാടില്ല; പകര്‍ച്ചവ്യാധി നിയമത്തില്‍ ഭേദഗതി.

rahulasokan

കോവിഡ് രോഗിയെ വോട്ട് ചെയ്യാന്‍ അനുവദിച്ചില്ല ബൂത്തില്‍ സംഘര്‍ഷാവസ്ഥ

dcmidhila1993

എണ്ണായിരത്തിഅഞ്ഞൂറ് ആണിയടിച്ച് ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ചിത്രം നിര്‍മ്മിച്ച് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ക്കാരന്‍ ഡാവിഞ്ചി സുരേഷ്

rahulasokan

Leave a Comment