irinjalakudavoice

Category : News

Breaking news News

സോണിയ ഗിരി ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു

dcmidhila1993
നഗരസഭ 27-ാം വാര്‍ഡ് ചേലൂര്‍കാവില്‍ നിന്നും വിജയിച്ചാണ് സോണീയ ഗിരി കൗണ്‍സിലില്‍ എത്തുന്നത്. തിങ്കളാഴ്ച്ച രാവിലെ നഗരസഭ കൗണ്‍സില്‍ ഹാളില്‍ നടന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി സോണിയ ഗിരിക്ക് 17 ഉം എല്‍ഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി...
Breaking news News

വച്ച വൻ ലഹരി മരുന്ന് ശേഖരം പിടികൂടി

dcmidhila1993
തൃശ്ശൂർ റൂറൽ എസ്സ് പി ആർ . വിശ്വനാഥിന്റെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം റൂറൽ ജില്ലാ പരിധിയിലെ ലഹരി മരുന്ന് വേട്ടയുടെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ഡി.വൈ.എസ്സ്. പി. ഷാജ് ജോസിന്റെ നേത്യത്വത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട ഇൻസ്പെക്ടർ അനീഷ്...
News

കാട്ടൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
കാട്ടൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍: മുനയം(ഭൂരിപക്ഷം-175)വിമല സുഗുണന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-446ധര(യുഡിഎഫ്)-271സതി രാഘവന്‍(എന്‍ഡിഎ)-263 കരാഞ്ചിറ നോര്‍ത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-104)ഇ.എല്‍.ജോസ്(യുഡിഎഫ്)-392സുമ ശേഖരന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-288സുനില്‍ മൂത്തേരി(എന്‍ഡിഎ)-67 കരാഞ്ചിറ സൗത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-31)ധനീഷ് നന്തീലത്തുപറമ്പില്‍(എന്‍ഡിഎ)- 293കെ.ആര്‍.ഫ്രാന്‍സിസ്(യുഡിഎഫ്)-262ശിതേഷ് പട്ടത്ത്(കണ്ണന്‍)(എല്‍ഡിഎഫ്)-199മറ്റുള്ളവര്‍: തിലകന്‍-106 ലേബര്‍ സെന്റര്‍(ഭൂരിപക്ഷം-181)ഷീജ പവിത്രന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-449കെ.ആര്‍.സനു(യുഡിഎഫ്)-268എം.എസ്.സലേഷ്(എന്‍ഡിഎ)-103 കുന്നത്തുപീടിക(ഭൂരിപക്ഷം-183)മോളി പീയുസ്(യുഡിഎഫ്)-453ക്രിസ്റ്റീന ജോസഫ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-270അജിത സുരേഷ്(എന്‍ഡിഎ)-68 പൊഞ്ഞനം നോര്‍ത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-520വി.എം.കമറുദ്ദീന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-357ജയ്ഹിന്ദ്...
News

വേളൂക്കര പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
വേളൂക്കര പഞ്ചായത്ത് സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍ ഐക്കരക്കുന്ന്(ഭൂരിപക്ഷം-135)സുപ്രഭ സുഖി(എല്‍ഡിഎഫ്)-505ദിവ്യ സുജേഷ്( എന്‍ഡിഎ)-370ജോളി ജോണ്‍സണ്‍(യുഡിഎഫ്)-129 കോലോത്തുംപടി(ഭൂരിപക്ഷം-53)സതീഷ് പത്താഴക്കാട്ടില്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-452കണ്ണന്‍ തണ്ടാശ്ശേരി(യുഡിഎഫ്)-399സത്യന്‍ തറയില്‍(എന്‍ഡിഎ)-172 3.നടവരമ്പ്(ഭൂരിപക്ഷം-64)സുനിത രാധാകൃഷ്ണന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-359രമ്യ ജിബീഷ്(യുഡിഎഫ്)-295നിഷ(എന്‍ഡിഎ)-102ഷൈനിജ സജീവന്‍ (സ്വതന്ത്ര)-88 4.കല്ലംകുന്ന്(ഭൂരിപക്ഷം-107)കെ.എസ്.ധനീഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)- 464ബിനോയ് നായത്തോടന്‍(യുഡിഎഫ്)-357രാഹുല്‍ കൈതയില്‍(എന്‍ഡിഎ)-230 5.അവിട്ടത്തൂര്‍(ഭൂരിപക്ഷം-116)ലീന ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-421സൗമ്യ ശിവാനന്ദന്‍(യുഡിഎഫ്)-305അജിത പ്രഭാകരന്‍(എന്‍ഡിഎ)-272...
News

മുരിയാട് പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍: വില്ലേരിക്കര(ഭൂരിപക്ഷം-88)എ.എസ്.സുനില്‍കുമാര്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-450കെ.കെ.സന്തോഷ്(യുഡിഎഫ്)-362കെ.വി.ഷൈനോജ്(എന്‍ഡിഎ)-268 പാലക്കുഴി(ഭൂരിപക്ഷം-163)നിജി വത്സന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-533മോളി ജേക്കബ്(യുഡിഎഫ്)-370ധനിസ മണികണ്ഠന്‍(എന്‍ഡിഎ)-193 തറയിലക്കാട്(ഭൂരിപക്ഷം-75)കെ.വൃന്ദകുമാരി(യുഡിഎഫ്)-479തപസ്യ ജയന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-404സുപ്രിയ സന്തോഷ്(എന്‍ഡിഎ)-234 പാറേക്കാട്ടുക്കര(ഭൂരിപക്ഷം-34)രതി ഗോപി(എല്‍ഡിഎഫ്)-472റെജി ആന്റു(യുഡിഎഫ്)-438ജിഷ ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്‍(എന്‍ഡിഎ)-266മറ്റുള്ളവര്‍: ആന്‍സി ആന്റണി-23 കുന്നത്തറ(ഭൂരിപക്ഷം-157)ജിനി സതീശന്‍(യുഡിഎഫ്)-580രഞ്ജു സതീഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-423അജിത കണ്ണന്‍(എന്‍ഡിഎ)-130 വട്ടപറമ്പ്(ഭൂരിപക്ഷം-66)ശ്രീജിത്ത് പട്ടത്ത്(യുഡിഎഫ്)-549എം.എ.മോഹന്‍ദാസ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-483എം.ഗോപിനാഥന്‍(എന്‍ഡിഎ)-256 മുരിയാട് സെന്റര്‍(ഭൂരിപക്ഷം-491)സരിത...
News

കാറളം പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
കാറളം പഞ്ചായത്ത് അമ്പിളി റെനില്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-380സുവിത സുബീഷ്(എന്‍ഡിഎ)-257ഗ്ലിന്റ ജോഷി(യുഡിഎഫ്)-167മറ്റുള്ളവര്‍: ഷഹന ഷമീര്‍-180 കുമരംചിറ(ഭൂരിപക്ഷം-199)ബിന്ദു പ്രദീപ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-487രേഷ്മ രാജേഷ്(എന്‍ഡിഎ)-288ബിന്ദു രാധാകൃഷ്ണന്‍(യുഡിഎഫ്)-239മറ്റുള്ളവര്‍: ബിന്ദു രാമചന്ദ്രന്‍-3 ഇളംപുഴ(ഭൂരിപക്ഷം-109)ലൈജു ആന്റണി(യുഡിഎഫ്)-438പി.ജി.അനില്‍കുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-329സന്തോഷ് തെങ്ങുംപുള്ളി(എല്‍ഡിഎഫ്)-267 ചെമ്മണ്ട(ഭൂരിപക്ഷം-193)സുനില്‍ മാലാന്ത്(എല്‍ഡിഎഫ്)-545ദശരഥന്‍ നെല്ലിശ്ശേരി(യുഡിഎഫ്)-352നന്ദന്‍ പൊയ്യാറ(എന്‍ഡിഎ)-302 പുല്ലത്തറ(ഭൂരിപക്ഷം-73)ബീന സുബ്രഹ്മണ്യന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-434സുബിത ഷിജു(എന്‍ഡിഎ)-361ശാലിനി കണ്ണന്‍(യുഡിഎഫ്)-180...
News

പൂമംഗലം പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
പൂമംഗലം പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 1. ചേലൂക്കാവ്(ഭൂരിപക്ഷം-136)കവിത സുരേഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-264വിനില്‍ വിജയന്‍(എന്‍ഡിഎ)-128ജോഷി കാച്ചപ്പിള്ളി(യുഡിഎഫ്)-124മോഹിനി(സിപിഐ)-31 ഷണ്‍മുഖം കനാല്‍(ഭൂരിപക്ഷം-45)ടി.എ.സന്തോഷ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-239എ.പി.ദിനില്‍കുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-194ഷാജി എളേടത്ത്(യുഡിഎഫ്)-146രതീഷ്(സിപിഐ)-80 എസ്എന്‍ നഗര്‍(ഭൂരിപക്ഷം-23)കെ.എന്‍.ജയരാജ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-252പ്രീതി സുനില്‍കുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-229കെ.ടി.പീയൂസ് കുന്നത്തുപറമ്പില്‍(യുഡിഎഫ്)-212കണ്ണന്‍(സിപിഐ)-25. 4.എടക്കുളം(ഭൂരിപക്ഷം-108)സന്ധ്യ വിജയന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-339അഞ്ജലി മജ്നു(എന്‍ഡിഎ)-231തുളസി ദിലീപ്(യുഡിഎഫ്)-156 തോപ്പ്(ഭൂരിപക്ഷം-78)ലത വിജയന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-297സിന്ധു ഗോപകുമാര്‍(യുഡിഎഫ്)-219സിന്ധു ശ്രീകുമാര്‍(എന്‍ഡിഎ)-96. 6.പതിയാംകുളങ്ങര(ഭൂരിപക്ഷം-169)കത്രീന ജോര്‍ജ്(യുഡിഎഫ്)-348ലില്ലി...
News

പടിയൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

rahulasokan
പടിയൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 1. ചെട്ടിയാല്‍ നോര്‍ത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-215)കെ.എം.വത്സന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-588വാണികുമാര്‍ കോപ്പുള്ളിപറമ്പില്‍( എന്‍ഡിഎ)-373ഫിലിപ്പ് ഒളാട്ടുപുറം(യുഡിഎഫ്)-134 എടതിരിഞ്ഞി(ഭൂരിപക്ഷം-248)വി.ടി.ബിനോയ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-507ബിജു ചാണാശ്ശേരി(യുഡിഎഫ്)-259സുനില്‍ കൊരട്ടിപ്പറമ്പില്‍(എന്‍ഡിഎ)-186 പോത്താനി(ഭൂരിപക്ഷം-200)ജയശ്രീ ലാല്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-492സുജിത ഷിനോബ്-(എന്‍ഡിഎ)-292സുധ ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്‍(യുഡിഎഫ്)-269 പോത്താനി ഈസ്റ്റ്(ഭൂരിപക്ഷം-182)ലത സഹദേവന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-386ഷിജി ഷാജന്‍(യുഡിഎഫ്)-204ഷീന വിനോദ്(എന്‍ഡിഎ)-149 ശിവകുമാരേശ്വരം ഈസ്റ്റ്(ഭൂരിപക്ഷം-10)നിഷ പ്രനീഷ്-(എന്‍ഡിഎ)-518ജില്‍ഷ സജീവന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-508സുനന്ദ...
News

ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയിലെ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഓരോ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ലഭിച്ച വോട്ടുകളും വിജയിച്ച സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയുടെ ഭൂരിപക്ഷവും കാണാം…

admin
ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ മൂര്‍ക്കനാട്(ഭൂരിപക്ഷം-55)നസീമ കുഞ്ഞുമോന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)- 431ഉഷ റപ്പായി(യുഡിഎഫ്)-376സുദീപ സന്ദീഷ്(എന്‍ഡിഎ) 338 ബംഗ്ലാവ്(ഭൂരിപക്ഷം-രാജി കൃഷ്ണകുമാര്‍( എല്‍ഡിഎഫ്)-482സിജി ജോസഫ്(യുഡിഎഫ്)-461സിജി അരുണ്‍ വല്ലത്ത്(എന്‍ഡിഎ)-225 പുത്തന്‍തോട്(ഭൂരിപക്ഷം-172)കെ.പ്രവീണ്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-450ഷിയാസ് പാളയംകോട്ട്(എന്‍ഡിഎ)-278ആന്റോ പെരുമ്പിള്ളി(യുഡിഎഫ്)-237 കരുവന്നൂര്‍ സൗത്ത്(ഭൂരിപക്ഷം-213)അല്‍ഫോന്‍സ തോമസ്(എല്‍ഡിഎഫ്)-494ടെസി ഡേവിസ്(യുഡിഎഫ്)-281ബേബി ഷണ്‍മുഖന്‍(എന്‍ഡിഎ)-217 പീച്ചമ്പിള്ളിക്കോണം(ഭൂരിപക്ഷം-135)അജിത്കുമാര്‍(യുഡിഎഫ്)-496നളിനി സുബ്രന്‍(എല്‍ഡിഎഫ്)-361ടി.വി.ശക്തന്‍(എന്‍ഡിഎ)-133എം.കെ.ബാബു(സ്വതന്ത്രന്‍)-7 ഹോളിക്രോസ്...
Breaking news News

യുഡിഎഫ് 17 സീറ്റും ,എല്‍ഡിഎഫ് 16 സീറ്റും, ബിജെപി 8 സീറ്റുമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ

dcmidhila1993
ഇരിങ്ങാലക്കുട : നഗരസഭ ഭരണ സമിതിയിലേക്കുള്ള വാര്‍ഡുകളിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വാര്‍ഡ് 1 ല്‍ എല്‍.എഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥി നെസീമ കുഞ്ഞുമോന്‍ (431 വോട്ട് ),വാര്‍ഡ് 2 ല്‍ എല്‍.എഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥി രാജി...